Nínú ẹ̀ka ìṣàkóso bátìrì (BMS) tó ń yípadà kíákíá, DALY Electronics ti di olórí kárí ayé, ó ń gba àwọn ọjà káàkiri àwọn orílẹ̀-èdè àti agbègbè tó lé ní 130, láti Íńdíà àti Rọ́síà sí Amẹ́ríkà, Jámánì, Japan, àti àwọn mìíràn. Láti ìgbà tí wọ́n ti dá a sílẹ̀ ní ọdún 2015, DALY ti di ohun tí wọ́n ń pè ní ìṣẹ̀dá tuntun, ìgbẹ́kẹ̀lé, àti ìtayọ nínú àwọn ọ̀nà ìtọ́jú bátìrì lithium-ion. Ṣùgbọ́n kí ni ó ń mú kí wọ́n gbayì kárí ayé? Ìdáhùn náà wà nínú agbára ìwádìí àti ìdàgbàsókè rẹ̀, dídára ọjà tí kò ní ààlà, àti agbára ilé-iṣẹ́ tó lágbára.
Àwọn Agbára Ìwádìí àti Ìdàgbàsókè: Ẹ̀rọ Ìṣẹ̀dá-ẹ̀dá
Àṣeyọrí DALY wá láti inú ìdúróṣinṣin rẹ̀ fún ìwádìí àti ìdàgbàsókè. Pẹ̀lú àwọn ohun tó ju bẹ́ẹ̀ lọ.RMB 500 mílíọ̀nùidoko-owo sinu imotuntun ni oṣu kẹfa ọdun 2024 atiÀwọn ìwé-àṣẹ àti ìwé-ẹ̀rí 102(pẹ̀lú àwọn ìhùmọ̀ tuntun, àwọn àwòṣe ìlò, àti àwọn ìwé-ẹ̀rí oníṣẹ́ ọnà), ilé-iṣẹ́ náà ti mú ipò rẹ̀ múlẹ̀ gẹ́gẹ́ bí olùdarí ìmọ̀-ẹ̀rọ. Àwọn ilé-iṣẹ́ ìwádìí àti ìdàgbàsókè mẹ́rin pàtàkì rẹ̀, tí àwọn òṣìṣẹ́ rẹ̀ níÀwọn onímọ̀ ẹ̀rọ 100+, lo ilana Idagbasoke Ọja ti a ṣe akojọpọ (IPD) lati pese awọn solusan tuntun fun BMS agbara, BMS ibi ipamọ agbara, BMS ti o bẹrẹ ọkọ/ọkọ, ati BMS ti o ni agbara giga.
Nípa títẹ̀lé ìmọ̀ ọgbọ́n orí "ìgbésẹ̀, ìṣẹ̀dá tuntun, àti ìṣiṣẹ́," DALY ń ṣe aṣáájú ọ̀nà nínú ìṣàkóso bátírì nígbà gbogbo. Yálà ó ń mú kí agbára ṣiṣẹ́ dáadáa tàbí ó ń mú kí àwọn ìlànà ààbò sunwọ̀n sí i, àwọn ojútùú rẹ̀ ń fún àwọn ìyípadà agbára aláwọ̀ ewé lágbára kárí ayé.
Dídára Ọjà Tí Kò Bára Mu: Pípéye Ó Dára Pẹ́
Dídára ni ipilẹ̀ pàtàkì ti orukọ rere DALY kárí ayé. Gbogbo ọjà BMS ni a máa ń ṣe àyẹ̀wò tó lágbára, wọ́n sì máa ń tẹ̀lé e.Awọn ipele ti a fọwọsi nipasẹ ISO9001, tí ó ń rí i dájú pé a lè gbẹ́kẹ̀lé àwọn ohun èlò tó yàtọ̀ síra—láti inú àwọn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ iná mànàmáná sí ibi ìpamọ́ agbára ilé iṣẹ́.Ile-iṣẹ iṣelọpọ ọlọgbọn ti mita onigun mẹrin 20,000ṣe àpẹẹrẹ agbára ìṣelọ́pọ́ rẹ̀, ó ń dapọ̀ mọ́ iṣẹ́-àgbékalẹ̀ pẹ̀lú ìmọ̀-ẹ̀rọ pípéye láti ṣàṣeyọrí àṣeyọrí ọdọọdún tiÀwọn ẹ̀rọ mílíọ̀nù 20+.
A ṣe àwọn ọjà DALY láti kojú àwọn ipò líle koko nígbàtí wọ́n ń ṣe iṣẹ́ wọn déédé. Ìfẹ́ sí iṣẹ́ rere yìí ti mú kí àràádọ́ta ọ̀kẹ́ àwọn olùlò àti àwọn oníbàárà ní ìgbẹ́kẹ̀lé, ó sì ti mú kí ipò rẹ̀ túbọ̀ lágbára gẹ́gẹ́ bí olùpèsè BMS tí a fẹ́ràn jùlọ ní àwọn ilé iṣẹ́ tí ó ní owó púpọ̀.
Ìdàgbàsókè Àgbáyé, Ipa Àdúgbò
Pẹ̀lú àwọn ọjà tí wọ́n ń kó jáde láti ilẹ̀ òkèèrè tó wà ní àwọn kọ́ńtínẹ́ǹtì mẹ́fà, ipa DALY kọjá ibi tí ó ti bẹ̀rẹ̀. Agbára rẹ̀ láti bójú tó àwọn ìbéèrè agbègbè—yálà ó bá àwọn òfin agbègbè mu tàbí ó ń ṣe àtúnṣe àwọn ojútùú fún àwọn ilé iṣẹ́ pàtó—ti mú kí ó gbòòrò sí àwọn ọjà tó yàtọ̀ síra bíi ẹ̀ka EV ti Íńdíà àti ilé iṣẹ́ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ ti Germany.
Ilé-iṣẹ́ náàÀwọn nẹ́tíwọ́ọ̀kì iṣẹ́ 2,000+àti àwọn ẹgbẹ́ ìrànlọ́wọ́ onírúurú èdè rí i dájú pé àwọn ìrírí oníbàárà wọn kò ní ìṣòro, wọ́n sì ń mú kí wọ́n túbọ̀ ṣe àtìlẹ́yìn láti fi “àwọn ọjà tó ga jùlọ àti iṣẹ́ tó gbéṣẹ́” hàn ní gbogbo àgbáyé.
Agbára Ilé-iṣẹ́: Ìran fún Ìdarí Alágbára
Ìdàgbàsókè DALY ni a fi ìran ìrònú-síwájú ṣe. Nípa ṣíṣe àtúnṣe ìwádìí àti ìdàgbàsókè rẹ̀ pẹ̀lú àwọn àfojúsùn àgbáyé, ilé-iṣẹ́ náà kìí ṣe pé ó ń gbé ìmọ̀-ẹ̀rọ bátìrì ga nìkan ni, ó tún ń mú kí a gba agbára mímọ́.Idókòwò R&D tó ju RMB bilionu márùn ún lọṣe afihan ọgbọn igba pipẹ lati duro ni iwaju ni agbegbe idije kan.
Láti àwọn ètò ìṣiṣẹ́ rẹ̀ tó rọrùn sí àwọn àtúnṣe tó ní ààbò àṣẹ-ẹ̀tọ́, DALY ṣàpẹẹrẹ bí ìmọ̀-ẹ̀rọ àti ìṣiṣẹ́ tó dára ṣe lè para pọ̀ láti ṣẹ̀dá ìníyelórí tó pẹ́ títí.
Ìparí: Ṣíṣáájú nínú Ìṣẹ̀dá BMS
Gbajúmọ̀ DALY BMS kárí ayé kì í ṣe ohun tó ṣẹlẹ̀ láìròtẹ́lẹ̀. Ó jẹ́ àbájáde ìyàsímímọ́ fún ìmọ̀ ìwádìí àti ìmọ̀ ẹ̀rọ, iṣẹ́ ajé tó dá lórí dídára, àti ọ̀nà tí àwọn oníbàárà gbà ń gbà. Bí ayé ṣe ń yára sí ìfìmọ́lẹ̀ iná mànàmáná, DALY Electronics ti múra tán láti ṣe aṣáájú—ó fi hàn pé ìṣẹ̀dá tuntun, nígbà tí a bá so pọ̀ mọ́ àwọn ìlànà tí kò ṣeé yí padà, kò mọ ààlà.
Pẹ̀lú ojú tí a fi ń wo ọjọ́ iwájú, DALY ń tẹ̀síwájú láti tún ṣe àtúnṣe ohun tí ó ṣeé ṣe nínú ìmọ̀-ẹ̀rọ BMS, ní rírí i dájú pé ó ṣì wà “ní ìgbẹ́sẹ̀ kan síwájú, níbi gbogbo.”
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹta-25-2025
