Ayẹyẹ Ẹ̀bùn Ọlá Ọdọọdún ti Ojoojúmọ́

Ọdún 2023 ti parí pátápátá. Ní àsìkò yìí, ọ̀pọ̀ àwọn ènìyàn àti ẹgbẹ́ tó tayọ̀ ti jáde. Ilé-iṣẹ́ náà ti dá àwọn ẹ̀bùn pàtàkì márùn-ún sílẹ̀: "Ìràwọ̀ Títàn, Onímọ̀ nípa Ìfijiṣẹ́, Ìràwọ̀ Iṣẹ́, Ẹ̀bùn Ìmúdàgbàsókè Ìṣàkóso, àti Ìràwọ̀ Ọlá" láti san ẹ̀san fún àwọn ènìyàn mẹ́jọ àti ẹgbẹ́ mẹ́fà.

Ìpàdé ìyìn yìí kìí ṣe láti fún àwọn alábàáṣiṣẹpọ̀ tí wọ́n ti ṣe àwọn àfikún tó tayọ níṣìírí nìkan ni, ṣùgbọ́n láti dúpẹ́ lọ́wọ́ gbogbo wọn pẹ̀lúDálí Oṣiṣẹ́ tí ó ti ṣe àfikún láìsọ̀rọ̀ ní ipò wọn. A ó rí ìsapá rẹ dájúdájú.

640 (4)
640 (2)
640 (1)

Àwọn òṣìṣẹ́ mẹ́fà láti ẹ̀ka títà ọjà lórí ayélujára, ẹ̀ka títà ọjà lórí ayélujára, ẹgbẹ́ títà ọjà B2C kárí ayé, àti ẹgbẹ́ títà ọjà B2B kárí ayé ló gba àmì-ẹ̀yẹ "Shining Star". Wọ́n ti ń lo àǹfààní iṣẹ́ wọn dáadáa, wọ́n sì ti lo àǹfààní iṣẹ́ wọn dáadáa, wọ́n sì ti ní ìdàgbàsókè kíákíá nínú iṣẹ́ wọn.

Ọ̀gbẹ́ni kan láti ẹ̀ka ìṣàkóso títà ọjà ṣe dáadáa ní ipò iṣẹ́ ìròyìn, lẹ́yìn náà ni wọ́n gbé e sí ipò ètò ọjà. Ó ṣì ń lo ìdánilójú ara rẹ̀, ó sì ń ṣe àwọn iṣẹ́ tó díjú. Ilé-iṣẹ́ náà pinnu láti fún alábàáṣiṣẹ́pọ̀ yìí ní ẹ̀bùn "Onímọ̀ nípa ìfiránṣẹ́" láti fi hàn pé òun ṣe iṣẹ́ náà àti àbájáde rẹ̀ níbi iṣẹ́.

Àwọn ẹlẹgbẹ́ ní Ẹ̀ka Títa ti gba ìyìn gbígbòòrò fún òye ìtọ́jú àti ìṣiṣẹ́ wọn tó dára, wọ́n sì ti di “ìràwọ̀ iṣẹ́ ìsìn” wa tó yẹ fún. Àwọn ẹlẹgbẹ́ láti ẹgbẹ́ ìtẹ̀lé àṣẹ àìsíní ...ẹgbẹ́.

640
640 (3)

Alábàáṣiṣẹ́pọ̀ kan láti ẹ̀ka ìṣòwò orí ayélujára ti orílẹ̀-èdè náà ṣe ìgbésẹ̀ ìkọ́lé àti ìdánilẹ́kọ̀ọ́ ti Daly'sPẹpẹ CRM, èyí tó mú kí ìṣàkóso àwọn oníbàárà àti iṣẹ́ àgbékalẹ̀ ilé-iṣẹ́ náà ṣeé ṣàkóso lọ́nà tó dára. Ó ṣe àwọn àfikún tó tayọ sí ìdàgbàsókè ìṣàkóso dátà ilé-iṣẹ́ náà, ó sì gba ẹ̀bùn "Ìràwọ̀ Ìmúdàgbàsókè Ìṣàkóso".

Ẹgbẹ́ títà ọjà ...

Wọ́n ti ń tẹ̀lé èrò iṣẹ́ tí ó da lórí àwọn oníbàárà nígbà gbogbo, àti nípasẹ̀ àwọn iṣẹ́ tí ó dára jùlọ kí wọ́n tó tà, títà, àti lẹ́yìn títà, wọ́n ti gba ìgbẹ́kẹ̀lé àti orúkọ rere àwọn oníbàárà wọ́n sì ti ní ìdàgbàsókè tó pọ̀ nínú iṣẹ́ wọn.

Nínú gbogbo ipò, ọ̀pọ̀lọpọ̀ ló wàDálí àwọn òṣìṣẹ́ tí wọ́n jẹ́ aláìdákẹ́jẹ́ẹ́ àti aláápọn, tí wọ́n ń fi agbára wọn ṣe àfikún sí ìdàgbàsókèDálíNíbí, a tún fẹ́ láti dúpẹ́ lọ́wọ́ àwọn wọ̀nyí àti ọ̀wọ̀ wa fún wọn.Dálí àwọn òṣìṣẹ́ tí wọ́n ti ṣiṣẹ́ láìsí ìdákẹ́jẹ́ẹ́!


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Feb-02-2024

KỌRỌ KAN SI DALY

  • Àdírẹ́sì: No. 14, Gongye South Road, Songshanhu Science and Technology Industrial Park, Dongguan City, Guangdong Province, China.
  • Nọ́mbà: +86 13215201813
  • àkókò: Ọjọ́ méje lọ́sẹ̀ láti 00:00 òwúrọ̀ sí 24:00 ìrọ̀lẹ́
  • Imeeli: dalybms@dalyelec.com
  • Ìlànà Ìpamọ́ DALY
Fi Imeeli ranṣẹ